Kutoka Tanzania hadi Duniani.Teknolojia makini. Suluhisho za vitendo.

Huduma

Teknolojia sahihi. Fursa mpya.

Kuanzia tovuti ya kwanza hadi programu inayounganisha shughuli zako, tunalenga zana zinazosaidia biashara yako kusonga mbele.

↗

01 / HUDUMA ZETU

Utengenezaji wa Tovuti

Tovuti inayojenga taswira nzuri ya biashara na kuwahamasisha wateja kuwasiliana nawe.

Omba makadirio ↗

Thamani kwa biashara

Fikia wateja zaidi kwa tovuti ya haraka, inayofikika na inayoeleza huduma zako kwa uwazi.

Vinavyoweza kujumuishwa

  • Tovuti za biashara na kampuni
  • Tovuti za biashara mtandaoni
  • Kurasa za kampeni
  • Uboreshaji wa muundo wa tovuti
  • Uboreshaji wa kasi
  • Matengenezo ya tovuti

Inafaa kwa: Biashara ndogo, kampuni, taasisi na wauzaji wa mtandaoni.

⌘

02 / HUDUMA ZETU

Utengenezaji wa Programu Maalumu

Programu zinazobuniwa kulingana na namna biashara yako inavyofanya kazi.

Omba makadirio ↗

Thamani kwa biashara

Unganisha shughuli za kila siku, punguza kurudia kazi na rahisisha matumizi ya taarifa.

Vinavyoweza kujumuishwa

  • Mifumo ya usimamizi wa biashara
  • Usimamizi wa bidhaa
  • Mifumo ya mauzo
  • Usimamizi wa shule
  • Ripoti za fedha
  • Usimamizi wa wanachama
  • Programu maalumu za wavuti

Inafaa kwa: Wauzaji, shule, taasisi za wanachama na biashara zinazokua.

✧

03 / HUDUMA ZETU

AI na Uendeshaji Otomatiki

Punguza kazi zinazojirudia ili upate muda zaidi wa kufanya maamuzi muhimu.

Omba makadirio ↗

Thamani kwa biashara

Chunguza njia za kurahisisha kazi, ripoti na uchambuzi wa data. Miunganisho hutathminiwa kabla ya kuahidiwa.

Vinavyoweza kujumuishwa

  • Uendeshaji otomatiki wa kazi
  • Uboreshaji wa michakato ya biashara
  • Uchambuzi wa data kwa msaada wa AI
  • Uendeshaji otomatiki wa Excel
  • Ripoti za kiotomatiki
  • Ushauri wa kuunganisha AI

Inafaa kwa: Timu zenye kazi zinazojirudia, lahajedwali na ripoti nyingi.

▧

04 / HUDUMA ZETU

Teknolojia ya Ujenzi

Unganisha eneo la ujenzi na ofisi kwa zana za kufuatilia miradi.

Omba makadirio ↗

Thamani kwa biashara

Panga kumbukumbu bora na pata mwonekano wa vifaa, gharama na maendeleo ya mradi.

Vinavyoweza kujumuishwa

  • Programu za usimamizi wa miradi
  • Ufuatiliaji wa gharama za ujenzi
  • Usimamizi wa BOQ
  • Ufuatiliaji wa vifaa
  • Ripoti za kila siku
  • Dashibodi za maendeleo
  • Zana za data za uhandisi

Inafaa kwa: Wakandarasi, wahandisi na wasimamizi wa miradi ya ujenzi.

⊞

05 / HUDUMA ZETU

Msaada wa IT na Matengenezo

Msaada wa kiufundi wa kuhakikisha zana zako za kidijitali zinaendelea kukusaidia.

Omba makadirio ↗

Thamani kwa biashara

Kubalianeni kuhusu wigo wa msaada unaosaidia uthabiti wa mifumo na utatuzi wa matatizo.

Vinavyoweza kujumuishwa

  • Matengenezo ya tovuti
  • Matengenezo ya programu
  • Usimamizi wa kanzidata
  • Utatuzi wa hitilafu
  • Ushauri wa huduma za hosting
  • Msaada wa kiufundi

Inafaa kwa: Taasisi zenye tovuti, programu au kanzidata zilizopo.

Kutoka Tanzania hadi Duniani.

Una wazo? Tulifanyie kazi.

Tuambie unachotaka kufanikisha. Tutakusaidia kupata njia inayofaa ya kusonga mbele.

Omba Makadirio Bure