Kutoka Tanzania hadi Duniani.Teknolojia makini. Suluhisho za vitendo.

Miradi

Suluhisho makini. Matokeo yanayoonekana.

Fahamu mbinu zetu za miradi ya kidijitali. Tutachapisha taarifa za miradi zilizothibitishwa na kuidhinishwa pekee.

Biashara MtandaoniProgramu za BiasharaUsimamizi wa TaasisiTeknolojia ya ElimuTeknolojia ya Ujenzi

Tunaandaa taarifa za miradi

Taarifa za miradi zitawekwa hapa baada ya kuthibitisha maelezo yake na ruhusa ya kuzichapisha.

Chunguza Huduma Zetu ↗

Kila mradi una hadithi yake.

Miradi itatambulishwa kama iliyokamilika, inayoendelezwa, ya maonyesho au ya dhana. Hakuna taarifa za wateja zitakazowekwa bila ruhusa.

Kutoka Tanzania hadi Duniani.

Una wazo? Tulifanyie kazi.

Tuambie unachotaka kufanikisha. Tutakusaidia kupata njia inayofaa ya kusonga mbele.

Omba Makadirio Bure