Kutoka Tanzania hadi Duniani.Teknolojia makini. Suluhisho za vitendo.
← Makala

Hakiki ya uhariri · Rasimu isiyochapishwa

Utengenezaji wa Tovuti

Maelezo bora ya mahitaji ya tovuti ya biashara

Anza na lengo la biashara

Kabla ya kuchagua mpangilio wa ukurasa, andika unachotaka mgeni afanye. Anaweza kuomba makadirio, kujifunza kuhusu huduma au kutafuta namna ya kuwasiliana na timu yako.

Kusanya taarifa muhimu

Andaa jina la biashara lililoidhinishwa, maelezo ya huduma, mawasiliano yaliyothibitishwa na picha unazoruhusiwa kutumia. Tenganisha ukweli uliothibitishwa na mipango au mawazo.

Kubaliana kuhusu wigo

Orodhesha kurasa, lugha na njia za mawasiliano unazohitaji. Jadili namna maudhui yatakavyosasishwa, nani atafanya matengenezo na gharama zitakazoendelea baada ya uzinduzi.

Pitia kabla ya kuchapisha

Kagua maudhui na njia ya kutuma maombi kwenye simu na kompyuta. Hakikisha taarifa ni sahihi na ujumbe unafika kwa mpokeaji anayetarajiwa.